Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1428PE

Mã SP: TL-SG1428PE

Hãng SX: TP-LINKSwitch PoE TP-LINK

7.350.000 đ (Giá đã bao gồm VAT)

– Switch 24 cổng RJ45 tốc độ 10/100/1000 Mbps với 24 cổng PoE+
– Cung cấp chức năng giám sát mạng, ưu tiên lưu lượng và chức năng VLAN.
– Công nghệ tiết kiệm năng lượng tiên tiến giúp tiết kiệm công suất tiêu thụ điện lên tới 18%.
– Thiết lập mạng đơn giản, chỉ cắm và sử dụng.
– Giao diện người dùng và tiện ích quản lý dựa trên web đơn giản hóa cấu hình.

Cho phép đặt hàng trước

Tình trạng: Chờ hàng
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi

Mô tả sản phẩm

TP-LINK TL-SG1428PE là Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit cung cấp khả năng giám sát mạng để người dùng quan sát hành vi lưu lượng. Thông qua tiện ích quản lý và giao diện người dùng dựa trên web, Switch TP-Link TL-SG1428PE cung cấp nhiều tính năng hữu ích, bao gồm giám sát mạng, ưu tiên lưu lượng và QoS nâng cao.

Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1428PE

Nhiều tình huống ứng dụng

Switch TL-SG1428PE hoàn toàn tương thích với các thiết bị PoE, chẳng hạn như camera IP, điểm truy cập và điện thoại IP. Nó cũng hoạt động với các thiết bị có dây không PoE để cung cấp kết nối gigabit, chẳng hạn như PC, máy in và IPTV.

TL-SG1428PE 24 Cổng PoE+ chuyên dụng (Công suất 250W) cho nhiều ứng dụng

Tuân theo chuẩn 802.3af / at PoE + hỗ trợ tối đa 30 W trên mỗi cổng PoE. Tổng công suất nguồn 250W PoE * cho các cổng PoE + 24×gigabit khiến nó có nhiều ứng dụng, chẳng hạn như giám sát, văn phòng, ký túc xá và doanh nghiệp nhỏ. Nó hoàn toàn tương thích với camera IP, điểm truy cập, điện thoại IP, máy tính, máy in, v.v.

Thông số kỹ thuật Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit với 24 cổng PoE+ TP-LINK TL-SG1428PE

Switch 24 cổng RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps với 2 khe cắm SFP.
– Công suất nguồn PoE lên đến 250 lý tưởng cho các hệ thống giám sát doanh nghiệp vừa và nhỏ
– Chế độ ưu tiên giúp đảm bảo chất lượng của ứng dụng nhạy cảm như giám sát video
– PoE Auto Recovery cho phép hệ thống tự phục hồi để đảm bảo hoạt động ổn định của các thiết bị được kết nối PoE
– QoS mang lại trải nghiệm lướt internet mượt mà và IGMP Snooping có khả năng tối ưu hóa lưu lượng cho IPTV
– Quản lý điện năng thông minh có thể bảo vệ công tắc khỏi quá tải
– Chuẩn và Giao thức:
+ IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x
+ IEEE 802.3af, IEEE 802.3at, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
– Giao diện:
+ 26 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
+ 2 Gigabit SFP Ports
– Mạng Media:
+ 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
+ EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
+ 100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
+ EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
+ 1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
+ EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
+ 1000BASE-X MMF, SMF
– Switching Capacity: 56 Gbps
– Tốc độ chuyển gói: 41.7 Mbps
– Bảng địa chỉ MAC: 8K
– Bộ nhớ đệm gói: 4.1 Mbit
– Khung Jumbo: 9 KB
– Bộ cấp nguồn: 100-240VAC, 50/60Hz
– Cổng PoE+ (RJ45)
+ Standard: 802.3at/802.3af compliant
+ PoE+ Ports: 24 Ports
+ Power Supply: 250 W
– Công suất:
+ 27 W (220/50Hz. no PD connected)
+ 304.7 W (220/50Hz. with 250W PD connected)
– Lắp: Rack Mountable
– Kích thước: 440 × 220 × 44 mm
– Chứng chỉ: CE, FCC, RoHS
– Xuất xứ: Trung Quốc.
– Bảo hành: 3 năm.

Trọn bộ bao gồm:
– Switch TL-SG1428PE
– Dây điện
– Hướng dẫn cài đặt
– Bộ Rackmount
– Chân cao su

Đặt mua hàng Online ngay TP-LINK TL-SG1428PE mới nhất, xin vui lòng liên hệ HOTLINE 1900.9259 để được hỗ trợ tốt nhất. Tham khảo thêm hình ảnh tại Facebook Vuhoangtelecom nhé.

0/5 (0 Reviews)

Thông số kỹ thuật

Thiết bị mạng
Chế độ bảo hành 36 tháng
Loại thiết bị Easy Smart Switch
Giao diện + 26 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps
+ 2 Gigabit SFP Ports
Hiệu suất – Switching Capacity: 56 Gbps
– Tốc độ chuyển gói: 41.7 Mbps
– Bảng địa chỉ MAC: 8K
– Bộ nhớ đệm gói: 4.1 Mbit
– Khung Jumbo: 9 KB
Nguồn cấp 100-240VAC, 50/60Hz
Công suất + 27 W (220/50Hz. no PD connected)
+ 304.7 W (220/50Hz. with 250W PD connected)

Thông tin hãng sản xuất

TP-LINK là nhà phân phối thiết bị mạng, các sản phẩm về mạng SOHO trên phạm vi toàn cầu, có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc. Cũng là nhà cung cấp các thiết bị WLAN và CPE Băng thông rộng đứng số 1 trên thế giới với rất nhiều chủng loại sản phẩm hiện diện trên 120 quốc gia. Với tiêu chí quản lý chất lượng nghiêm ngặt đề cao hiệu quả sản xuất cũng như quy trình nghiên cứu và phát triển chuyên sâu.

Cung cấp các sản phẩm về mạng như: Wireless, Modem ADSL, Routers, IP Cameras, Powerline Adapters, Print Servers, Media Converter và Network Adapters cho những người dùng cuối trên khắp toàn cầu.

Tập đoàn TP-LINK cam kết phát triển mạnh mẽ ngành thông tin truyền thông và hệ thống mạng qua việc liên tục cải thiện nhưng không xa rời mục tiêu chủ đạo và các phân khúc sản phẩm

Sản phẩm bạn đã xem

Đánh giá về sản phẩm

Chia sẻ nhận xét của bạn về Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1428PE

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Bạn đang băn khoăn cần tư vấn? Vui lòng để lại số điện thoại hoặc lời nhắn, nhân viên Vũ Hoàng Telecom sẽ liên hệ trả lời bạn sớm nhất.

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

VUHOANGTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TỔNG ĐÀI HỖ TRỢ:

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

TP-LINK TL-SG1428PE - 1
Easy Smart Switch 24 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1428PE

7.350.000 đ

Mua Ngay