Hãng SX: HIKVISIONNguồn camera HIKVISION
316.000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
  • Tiết kiệm: 37%
  • Giá website: 500.000 đ
– 8 ngõ ra DC ra 12V/1A, tổng cuông suất 60W
– Nguồn điện đầu vào: 150 – 285 VAC, 47 Hz – 63 Hz
– Tích hợp đèn LED chỉ thị trạng thái
– Bù điện áp: 12V với dây chiều dài thông thường, 13.5V với dây dài, 15V với dây rất dài.
Tình trạng: Còn hàng
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi
Mô tả sản phẩm
– Bảo hành: 6 tháng
Thông số kỹ thuật
Phụ kiện camera
Chế độ bảo hành 06 tháng
Loại phụ kiện Bộ chia nguồn camera
Nguồn cấp DC 12V/1A