Camera HDCVI 2MP DAHUA DH-HAC-T1A21P-U-IL-A
Mã SP: DH-HAC-T1A21P-U-IL-A
Hãng SX: DAHUACamera HDCVI DAHUA
295.000 đ (Giá đã bao gồm VAT)
- Tiết kiệm: 50%
- Giá website: 585.000 đ
– Hình ảnh sắc nét, Độ phân giải 2MP cho hình ảnh rõ ràng, chi tiết.
– Quan sát tốt trong điều kiện thiếu sáng
– Ánh sáng kép thông minh
– Camera quan sát rõ nét trong bóng tối hoàn toàn.
– Góc quan sát rộng giúp quan sát được toàn bộ khu vực cần giám sát.
– Thiết kế chắc chắn, chống chịu thời tiết khắc nghiệt
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi
Mô tả sản phẩm
Hình ảnh sắc nét, chân thực đến từng chi tiết
Ánh sáng kép thông minh, nhìn rõ cả ban đêm
– Chế độ hồng ngoại (IR): Cho phép camera quan sát rõ nét trong bóng tối hoàn toàn.
Quan sát toàn diện, bảo vệ tối ưu
Ứng dụng lắp đặt phù hợp
– Cửa hàng, shop: Giám sát hoạt động bán hàng, quản lý nhân viên, và bảo vệ tài sản khỏi trộm cắp.
– Trường học: Giám sát an ninh cho học sinh và giáo viên, đồng thời quản lý hoạt động của trường.
– Bệnh viện: Giám sát an ninh cho bệnh nhân và nhân viên, đồng thời quản lý hoạt động của bệnh viện.
– Ngân hàng: Giám sát an ninh cho khách hàng và nhân viên, bảo vệ tài sản của ngân hàng.
Thông số kỹ thuật camera HDCVI 2MP Smart Dual Light DAHUA DH-HAC-T1A21P-U-IL-A
– Độ phân giải 2M (1920 × 1080) cảm biến CMOS.
– Chuyển đổi CVI/TVI/AHD/CVBS
– Hỗ trợ 2M@25fps
– Độ nhạy sáng 0.02 lux@F2.0.
– Ống kính cố định 3.6mm (2.8mm tùy chọn).
– Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 20m, IR với khoảng cách 25m.
– Tích hợp công nghệ chiếu sáng kép thông minh (Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode)
– Tích hợp sẵn MIC
– Nguồn cấp: 12V DC
– Công suất: 2.1 W
– Chất liệu nhựa.
– Môi trường làm việc từ -40°C ~ +60°C.
– Xuất xứ: Trung Quốc.
– Bảo hành: 24 tháng.
Thông số kỹ thuật
| Camera quan sát | |
| Chế độ bảo hành | 24 tháng |
| Loại thiết bị | Camera HDCVI |
| Độ phân giải | 2.0 Megapixel |
| Camera theo ống kính | Loại 3.6mm |
| Tầm quan sát | – Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 20m, IR với khoảng cách 25m. |
| Tính năng, hỗ trợ |
| Nguồn cấp | DC 12V |