Camera HDTVI ColorVu 2MP HIKVISION DS-2CE12DF3T-FS
Mã SP: DS-2CE12DF3T-FS
Hãng SX: HIKVISIONCamera HDTVI HIKVISION
Giá liên hệ
– Camera hình trụ có màu ban đêm 2MP (ColorVu).
– Cảm biến CMOS 2MP. Độ phân giả 1920×1080.
– Ống kính tùy chọn 2.8/3.6/6mm. Hỗ trợ đèn trợ sáng 40m.
– Tích hợp mic, hỗ trợ truyền âm thanh qua cáp đồng trục.
– Chống ngược sáng True WDR 130dB, giảm nhiễu số 3D DNR.
– Hỗ trợ Menu OSD.
– Hỗ trợ đèn nháy khi có báo động.
– Tiêu chuẩn chống bụi, nước IP67.
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi
Mô tả sản phẩm
Camera HDTVI ColorVu 2MP HIKVISION DS-2CE12DF3T-FS giá rẻ
*** Xem thêm:
Thông số kỹ thuật camera HDTVI ColorVu 2MP HIKVISION DS-2CE12DF3T-FS
– Cảm biến CMOS 2MP. Độ phân giả 1920×1080. Độ nhạy sáng 0.0005 lux @(F1.0, AGC ON).
– Nguồn 12VDC
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Bảo hành: 24 tháng
*** Xem thêm:
Thông số kỹ thuật
Camera quan sát
Chế độ bảo hành 24 tháng
Độ phân giải 2.0 Megapixel
Camera theo loại chip Chip CMOS
Camera theo ống kính Loại 3.6mm
Tầm quan sát 40m
Tiêu chuẩn IP Chuẩn IP67
Nguồn điện DC 12V