Converter quang 1 cổng ONECAM MSW-101G

Mã SP: MSW-101G

Hãng SX: ONECAMBộ chuyển đổi quang ONECAM

498.000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)

  • Tiết kiệm: 40%
  • Giá chính hãng: 830.000 đ

– Converter quang to 1 cổng RJ45 Lan 1000Mbps
– Ngõ vào: Fiber Type Single-mode , single fiber + Đầu Fast connect SC
– Ngõ ra: 1 PORT RJ45 Lan 10/100/1000Mbps
– Đường truyền quang xa 20Km

Số lượng:
Tình trạng: Còn hàng
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi

Mô tả sản phẩm

Bán converter quang 1 cổng ONECAM MSW-101G giá tốt, chính hãng 100%. Sản phẩm bộ chuyển đổi quang Onecam cho Mạng Lan RJ45, hàng chính hãng, bán giá tốt tại Vuhoangtelecom.vn

bộ chuyển đổi quang ONECAM MSW-101G

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang ONECAM MSW-101G

– Converter quang to 1 cổng RJ45 Lan 1000Mbps
– Ngõ vào: Fiber Type Single-mode , single fiber + Đầu Fast connect SC
– Ngõ ra: 1 PORT RJ45 Lan 10/100/1000Mbps
– Support: IIEEE 802.3, IEEE 802.3u and 100Base-FX standard data transfer rate of 10/100/1000Mbps of full or half duplex operating mode
– EMI certification: CE, FCC, VCCI, C -Tick
– Optical wavelength 1310nm 1550nm
– Transmission distance 20Km
– Bảo hành: 12 tháng
– Xuất xứ: Trung Quốc

Quý khách xin vui lòng liên hệ số HOTLINE 1900 9259 để được hỗ trợ giá tốt nhất. Tham khảo thêm hình ảnh tại Facebook Vuhoangtelecom nhé.

Thông số kỹ thuật

Thiết bị viễn thông
Chế độ bảo hành12 tháng
Loại thiết bị quangBộ chuyển đổi quang 1 kênh
Đường truyền quangTruyền xa 20Km

Thông tin hãng sản xuất

ONECAM là thương hiệu OEM từ các nhà sản xuất uy tín tại Trung Quốc. Các sản phẩm thiết bị an ninh giám sát, khóa cửa điện tử, thiết bị điện thông minh ... được phân phối và kiểm tra chất lượng nghiêm ngặt trước khi bán ra thị trường cùng chế độ bảo hành chính hãng tại Việt Nam.

Đánh giá về sản phẩm

  1. Tâm Đức

    Báo giá số lượng 10 cho anh qua email nhé

Chia sẻ nhận xét của bạn về Converter quang 1 cổng ONECAM MSW-101G

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Bạn đang băn khoăn cần tư vấn? Vui lòng để lại số điện thoại hoặc lời nhắn, nhân viên Vũ Hoàng Telecom sẽ liên hệ trả lời bạn sớm nhất.

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

VUHOANGTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

Trợ giúp tư vấn bán hàng

  • 1900.9259
  • Từ 08h00 - 17h30 (T2 - T7)
  • Từ 09h00 - 17h00 (CN)

Hỗ trợ bán hàng:

Hỗ trợ kỹ thuật:

  • Tại TP.HCM: 1900 9259 - Ext: 111 (CN1) hoặc Ext: 211 (CN2)
  • Tại TP.HN: 1900 9259 - Ext: 311

Hỗ trợ bảo hành:

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

ONECAM MSW-101G
Converter quang 1 cổng ONECAM MSW-101G

498.000đ 830.000đ

Mua Ngay