Converter Quang HDtec 16 Port BNC Video

Mã SP: 913908efa8f1

Hãng SX: HDtecBộ chuyển đổi quang HDtec

17.400.000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)

– Video Converter chuyển Video sang Quang và ngược lại
– Ngõ vào: Cáp quang loại Single-mode, Single fiber + Đầu Fast connect FC
– Ngõ ra: 16 PORT BNC Video
– Support: AHD/CVI/TVI 1080P
– EMI certification: CE, FCC, VCCI, C -Tick
– Transmission distance 20Km

Số lượng:
Tình trạng: Còn hàng
* Đăng ký thành viên hoặc liên hệ chúng tôi để nhận GIÁ ƯU ĐÃI NHẤT

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang HDtec 16 Port BNC Video là sản phẩm Converter Quang cho Video, BNC (AHD/CVI/TVI 1080P), hàng chính hãng, có đầy đủ CO, CQ đáp ứng  cho các công trình dự án, bán giá tốt tại Vuhoangtelecom.vn

Thông số converter quang 16 Port BNC Video

– Video Converter chuyển Video sang Quang và ngược lại
– Ngõ vào: Cáp quang loại Single-mode, Single fiber + Đầu Fast connect FC
– Ngõ ra: 16 PORT BNC Video 
– Support: AHD/CVI/TVI 1080P
– EMI certification: CE, FCC, VCCI, C -Tick
– Optical wavelength 1310nm – 1550nm 
– Transmission distance 20Km 
– Automatic cable: 1080p: 75-5 Coax Support 300m; 720p: 75-5 Coax Support 500m
– Bảo hành 12 tháng.
 
Quý khách xin vui lòng liên hệ số HOTLINE 1900 9259 để được hỗ trợ giá tốt nhất. Tham khảo thêm hình ảnh tại Facebook Vuhoangtelecom nhé.

Thông số kỹ thuật

Sản phẩm bạn đã xem

Đánh giá về sản phẩm

Chia sẻ nhận xét của bạn về Converter Quang HDtec 16 Port BNC Video

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Bạn đang băn khoăn cần tư vấn? Vui lòng để lại số điện thoại hoặc lời nhắn, nhân viên Vũ Hoàng Telecom sẽ liên hệ trả lời bạn sớm nhất.

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

VUHOANGTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

Trợ giúp tư vấn bán hàng

  • 1900.9259
  • Từ 08h00 - 17h30 (T2 - T7)
  • Từ 09h00 - 17h00 (CN)

Hỗ trợ bán hàng:

Hỗ trợ kỹ thuật:

  • Tại TP.HCM: 1900 9259 - Ext: 111 (CN1) hoặc Ext: 211 (CN2)
  • Tại TP.HN: 1900 9259 - Ext: 311

Hỗ trợ bảo hành:

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

Converter Quang HDtec 16 Port BNC Video

17.400.000 đ

Mua Ngay