Converter HDtec kết hợp 2 cổng Quang (A+B) + 4 RJ45 Lan 1G

Mã SP: e020b6a11f2a

Hãng SX: HDtecBộ chuyển đổi quang HDtec

1.860.000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)

– Converter Kết hợp A+B
– Converter quang to 4 cổng RJ45 + 2 cổng Quang A+B để kết hợp với converter khác
– Ngõ vào: Fiber Type Single-mode , single fiber + Đầu Fast connect SC
– Ngõ ra: 4 PORT RJ45 Lan 10/100/1000Mbps
– Transmission distance 25Km

Số lượng:
Tình trạng: Còn hàng
* Đăng ký thành viên hoặc liên hệ chúng tôi để nhận GIÁ ƯU ĐÃI NHẤT

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang HDtec 2 cổng Quang (A+B) + 4 RJ45 Lan 1G là sản phẩm Converter Quang cho Mạng Lan RJ45, hàng chính hãng, bán giá tốt tại Vuhoangtelecom.vn

Thông số converter 2 cổng Quang (A+B) + 4 RJ45 Lan 1G

– Converter Kết hợp A+B
– Converter quang to 4 cổng RJ45 + 2 cổng Quang A+B để kết hợp với converter khác
– Ngõ vào: Fiber Type Single-mode , single fiber + Đầu Fast connect SC
– Ngõ ra: 4 PORT RJ45 Lan 10/100/1000Mbps
– Optical wavelength 1310nm – 1550nm 
– Transmission distance 25Km 
– Bảo hành 12 tháng

Quý khách xin vui lòng liên hệ số HOTLINE 1900 9259 để được hỗ trợ giá tốt nhất. Tham khảo thêm hình ảnh tại Facebook Vuhoangtelecom nhé.

Thông số kỹ thuật

Sản phẩm bạn đã xem

Đánh giá về sản phẩm

Chia sẻ nhận xét của bạn về Converter HDtec kết hợp 2 cổng Quang (A+B) + 4 RJ45 Lan 1G

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Bạn đang băn khoăn cần tư vấn? Vui lòng để lại số điện thoại hoặc lời nhắn, nhân viên Vũ Hoàng Telecom sẽ liên hệ trả lời bạn sớm nhất.

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

VUHOANGTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

Trợ giúp tư vấn bán hàng

  • 1900.9259
  • Từ 08h00 - 17h30 (T2 - T7)
  • Từ 09h00 - 17h00 (CN)

Hỗ trợ bán hàng:

Hỗ trợ kỹ thuật:

  • Tại TP.HCM: 1900 9259 - Ext: 111 (CN1) hoặc Ext: 211 (CN2)
  • Tại TP.HN: 1900 9259 - Ext: 311

Hỗ trợ bảo hành:

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

Converter HDtec kết hợp 2 cổng Quang (A+B) + 4 RJ45 Lan 1G

1.860.000 đ

Mua Ngay