Smart Switch JetStream 10 cổng Gigabit với 8 cổng PoE+ TP-LINK TL-SG2210P

Mã SP: TL-SG2210P

Hãng SX: TP-LINKSwitch PoE TP-LINK

2.940.000 đ (Giá đã bao gồm VAT)

– 8 cổng PoE với tổng nguồn điện PoE 53W và tính năng quản lý nguồn hữu ích.
– Kết nối Ethernet Gigabit trên tất cả các cổng cung cấp truyền tải dữ liệu tốc độ tối đa.
– Tính năng bảo mật nâng cao bao gồm liên kết cổng IP-MAC, ACL,…
– L2/L3/L4 QoS và IGMP snooping tối ưu hóa các ứng dụng thoại và video

Tình trạng: Còn hàng
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi

Mô tả sản phẩm

TP-LINK TL-SG2210P là thiết bị switch JetStream hỗ trợ 10 cổng Gigabit với 8 cổng PoE+ chính hãng. Công nghệ tiết kiệm năng lượng sáng tạo giúp tiết kiệm đến 75% năng lượng. Hỗ trợ cấp nguồn PoE lên đến 124W cho tất cả các cổng PoE. Phù hợp sử dụng trong lĩnh vực khách sạn, giáo dục, bán lẻ, văn phòng, v.v..

Smart Switch JetStream 10 cổng Gigabit với 8 cổng PoE+ TP-LINK TL-SG2210P

Switch Smart PoE+ TP-LINK TL-SG2210P thuộc sản phẩm thiết bị mạng cao cấp đến từ thương hiệu nổi tiếng TPLink của Trung Quốc. Smart Switch PoE+ mang đến giải pháp tối ưu cho hệ thống mạng nội bộ của văn phòng với quy mô nhỏ với hệ thống bảo mật cùng giao diện dễ sử dụng.

Thông số kỹ thuật Smart Switch JetStream 10 Cổng Gigabit với 8 Cổng PoE+ TP-LINK TL-SG2210P

– Tổng công suất PoE 61 W: 8 cổng PoE+ tuân theo chuẩn 802.3af/at với tổng nguồn cung cấp 61 W*.
– Cổng Full Gigabit : 8 cổng gigabit PoE+ và 2 khe SFP gigabit cung cấp kết nối tốc độ cao.
– Omada SDN tích hợp: Zero-Touch Provisioning (ZTP)**, Quản Lý Cloud Tập Trung, và giám sát thông minh.
– Quản Lý Tập Trung: truy cập Cloud và ứng dụng Omada để quản lý dễ dàng và tiện lợi.
– Chiến Lược Bảo Mật Mạnh Mẽ: Liên kết cổng IP-MAC, ACL, Bảo mật cổng, DoS Defend, Storm Control, DHCP Snooping, 802.1X, Radius Authentication, và nhiều hơn nữa.
– Tối Ưu Hóa Ứng Dụng Thoại và Video: L2/L3/L4 QoS và IGMP snooping.
– Quản Lý Đa Năng: Các chế độ được quản lý WEB / CLI, SNMP và RMON mang đến các tính năng quản lý phong phú.
– Giao diện
+ 8 cổng RJ45 10/100/ 1000Mbps
+ 2 Khe cắm SFP 1000Mbps (Tự động đàm phán / MDI tự động / MDIX)
– Mạng Media
+ 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
+ 100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
+ 1000BASE-X: MMF, SMF
– Cổng PoE (RJ45)
+ Tiêu chuẩn: tuân theo 802.3af/at
+ Cổng PoE: 8 Cổng
+ Tổng nguồn: 61W
– Switching Capacity: 20 Gbps
– Bandwidth/Backplane: 20 Gbps
– Tốc độ chuyển gói: 14.88 Mpps
– Bảng địa chỉ MAC: 8K
– Bộ nhớ đệm gói: 4.1 Mbit
– Khung Jumbo: 9 KB
– Bộ cấp nguồn:
+ 100~240VAC, 50/60Hz
+ Bộ Chuyển Đổi Nguồn (Output: 53.5VDC/1.31A)
– Kích thước: 209 x 126 x 26mm
– Lắp: Máy tính để bàn / Treo tường
– Chứng chỉ: CE, FCC, RoHS
– Xuất xứ: Trung Quốc.
– Bảo hành: 3 năm.

Trọn bộ bao gồm:
– Switch TL-SG2210P
– Bộ chuyển đổi nguồn
– Hướng dẫn cài đặt
– Chân cao su

Đặt mua hàng Online ngay TP-LINK TL-SG2210P mới nhất, xin vui lòng liên hệ HOTLINE 1900.9259 để được hỗ trợ tốt nhất. Tham khảo thêm hình ảnh tại Facebook Vuhoangtelecom nhé.

0/5 (0 Reviews)

Thông số kỹ thuật

Thiết bị mạng
Chế độ bảo hành 36 tháng
Loại thiết bị Smart Switch
Giao diện + 8 cổng RJ45 10/100/ 1000Mbps
+ 2 Khe cắm SFP 1000Mbps (Tự động đàm phán / MDI tự động / MDIX)
Hỗ trợ – Switching Capacity: 20 Gbps
– Bandwidth/Backplane: 20 Gbps
– Tốc độ chuyển gói: 14.88 Mpps
– Bảng địa chỉ MAC: 8K
– Bộ nhớ đệm gói: 4.1 Mbit
– Khung Jumbo: 9 KB
Nguồn cấp: 100~240VAC, 50/60Hz

Thông tin hãng sản xuất

TP-LINK là nhà phân phối thiết bị mạng, các sản phẩm về mạng SOHO trên phạm vi toàn cầu, có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc. Cũng là nhà cung cấp các thiết bị WLAN và CPE Băng thông rộng đứng số 1 trên thế giới với rất nhiều chủng loại sản phẩm hiện diện trên 120 quốc gia. Với tiêu chí quản lý chất lượng nghiêm ngặt đề cao hiệu quả sản xuất cũng như quy trình nghiên cứu và phát triển chuyên sâu.

Cung cấp các sản phẩm về mạng như: Wireless, Modem ADSL, Routers, IP Cameras, Powerline Adapters, Print Servers, Media Converter và Network Adapters cho những người dùng cuối trên khắp toàn cầu.

Tập đoàn TP-LINK cam kết phát triển mạnh mẽ ngành thông tin truyền thông và hệ thống mạng qua việc liên tục cải thiện nhưng không xa rời mục tiêu chủ đạo và các phân khúc sản phẩm

Sản phẩm bạn đã xem

Đánh giá về sản phẩm

Chia sẻ nhận xét của bạn về Smart Switch JetStream 10 cổng Gigabit với 8 cổng PoE+ TP-LINK TL-SG2210P

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Bạn đang băn khoăn cần tư vấn? Vui lòng để lại số điện thoại hoặc lời nhắn, nhân viên Vũ Hoàng Telecom sẽ liên hệ trả lời bạn sớm nhất.

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

VUHOANGTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TỔNG ĐÀI HỖ TRỢ:

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

TP-LINK TL-SG2210P
Smart Switch JetStream 10 cổng Gigabit với 8 cổng PoE+ TP-LINK TL-SG2210P

2.940.000 đ

Mua Ngay