Adapter POE 1 cổng 31.2W Ruijie Reeye RG-POE-AT30
Mã SP: RG-POE-AT30
Hãng SX: RUIJIEAdapter mạng RUIJIE
450.000 đ (Giá đã bao gồm VAT)
- Tiết kiệm: 42%
- Giá website: 770.000 đ
– Công suất: 31.2W/52V DC.
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3af.
– Safe: Low Power Devices Receive Only the Power They Need.
– 1 cổng PoE (1000Base-T, PoE+/ 802.3at), 1 cổng LAN.
– Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt với các thiết bị wifi.
– Nguồn Poe dùng cho các bộ phát Wi-Fi RUIJIE/REYEE.
* THÔNG TIN DỊCH VỤ
- Xem thêm Bảng giá dịch vụ lắp đặt tại đây
- Đổi mới Miễn Phí trong 7 ngày. (Xem thêm >>>)
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi
Mô tả sản phẩm
Nguồn PoE RUIJIE RG-POE-AT30 là một bộ cung cấp nguồn điện qua Ethernet (PoE) được sản xuất bởi RUIJIE. Đây là một nguồn PoE có khả năng cung cấp đến 30W công suất cho các thiết bị mạng như camera IP, các bộ phát và các thiết bị khác tương thích với PoE.
Thông số kỹ thuật Adapter POE 1 cổng (1000Base-T, 52V, 31.2W) Ruijie RG-POE-AT30
– Công suất: 31.2W/52V DC.
– Điện áp đầu ra: 52 V DC, 0,6 A
– Điện áp định mức: 100-240 V AC, 50/60 Hz
– Kích thước: 95.2 x 52.2 x 33.2mm