Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

Mã SP: MINI-GBIC-LX-SM1310

Hãng SX: RUIJIEPhụ kiện cáp quang RUIJIE

1.188.000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)

– Ethernet GE Bước sóng ngắn 1000Base-SX.
– Loại đầu nối: LC.
– Bước sóng: 850 nm.
– Khoảng cách cáp tối đa: 550m.

Số lượng:
Tình trạng: Còn hàng
* Đăng ký thành viên hoặc liên hệ chúng tôi để nhận GIÁ ƯU ĐÃI NHẤT

Mô tả sản phẩm

Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.

Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.

Thông số kỹ thuật Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

– Ethernet GE Bước sóng ngắn 1000Base-SX.
– Loại đầu nối: LC.
– Bước sóng: 1310 nm.
– Khoảng cách cáp tối đa: 10km.
– Xuất xứ: Trung Quốc.
– Bảo hành: 3 năm.

Quý khách xin vui lòng liên hệ số HOTLINE 1900 9259 để được hỗ trợ giá tốt nhất. Tham khảo thêm hình ảnh tại Facebook Vuhoangtelecom nhé.

Thông số kỹ thuật

Thiết bị viễn thông
Loại thiết bịModule quang SFP
Bước sóng1310 nm
Khoảng cách cáp tối đa10km

Thông tin hãng sản xuất

Ruijie Networks là một trong những nhà cung cấp thiết bị mạng cho doanh nghiệp hàng đầu tại Trung Quốc. Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, SWITCH, ROUTER, INTERNET GATEWAY, FIREWALL, và SOFTWARE.

Ruijie Networks cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp, ứng dụng cho các ngành như: Giáo dục, y tế, chính phủ, giao thông vận tải, … với các tính năng ưu việt như không bị gián đoạn, chuyển mạch nhanh đáp ứng yêu cầu cho các dự án lớn và luôn đảm bảo uy tín.

Sản phẩm bạn đã xem

Đánh giá về sản phẩm

Chia sẻ nhận xét của bạn về Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Bạn đang băn khoăn cần tư vấn? Vui lòng để lại số điện thoại hoặc lời nhắn, nhân viên Vũ Hoàng Telecom sẽ liên hệ trả lời bạn sớm nhất.

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

VUHOANGTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

Trợ giúp tư vấn bán hàng

  • 1900.9259
  • Từ 08h00 - 17h30 (T2 - T7)
  • Từ 09h00 - 17h00 (CN)

Hỗ trợ bán hàng:

Hỗ trợ kỹ thuật:

  • Tại TP.HCM: 1900 9259 - Ext: 111 (CN1) hoặc Ext: 211 (CN2)
  • Tại TP.HN: 1900 9259 - Ext: 311

Hỗ trợ bảo hành:

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310
Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

1.188.000 đ

Mua Ngay