Nguồn camera 12V DVE DSA-12PFG-12FEU120100
Mã SP: DSA-12PFG-12FEU120100
Hãng SX: HIKVISIONNguồn camera HIKVISION
150.000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
  • Tiết kiệm: 21%
  • Giá website: 190.000 đ
– Nguồn camera DVE 12V- 1000mA
– Input: 100-240V ~ 50/60Hz 0.5ỹ
– Output: +12V – 1A
– Dây nguồn ra: dài 1m
– Có chống nhiễu ở dây nguồn giúp tăng độ ổn định cho dòng điện
Tình trạng: Còn hàng
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật nguồn DVE 12V-1A DSA-12PFG-12
– Tên sản phẩm: Nguồn camera DVE 12V
– Model: DSA-12-PFG-12
– Output: +12V – 1A
– Dây nguồn ra: dài 1m
– Bảo hành: 6 tháng
Thông số kỹ thuật
Phụ kiện camera
Chế độ bảo hành 06 tháng
Loại phụ kiện Nguồn camera
Nguồn cấp DC 12V
Thông tin hãng sản xuất
Sản phẩm bạn đã xem
Đánh giá về sản phẩm
Chia sẻ nhận xét của bạn về Nguồn camera 12V DVE DSA-12PFG-12FEU120100
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY
PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY
VUHOANGTELECOM CAM KẾT
  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO
TỔNG ĐÀI HỖ TRỢ:
SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM