SFP Module 1.25G RX1550, LC 20Km

Mã SP: SFP-RX1550-LC Hãng SX: HD-LINK

744.000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)

– Module quang SFP
– Ngõ vào: Fiber Type Single-mode , single fiber + Đầu LC
– Hàng chính hãng

Số lượng:
Tình trạng: Còn hàng
* Đăng ký thành viên hoặc liên hệ chúng tôi để nhận GIÁ ƯU ĐÃI NHẤT

Mô tả sản phẩm

Bán module quang HDLINK SFP 1.25G RX1550, LC 20Km chính hãng, giá tốt tại Vuhoangtelecom.vn

Thông tin SFP Module 1.25G RX1550, LC 20Km
– Ngõ vào: Fiber Type Single-mode , single fiber + Đầu LC
1.1  Up to 1.25Gb/s bi-directional data links
A: Tx 1310nm, Rx 1550nm   ( this model);
B: Tx 1550nm, Rx 1310nm   ( corresponding model);
1.2  Hot-pluggable SFP footprint, Single SC ( standard)  or LC interface ( optional);
1.3  Distance up to 20km ( 25km depending on OFC infrastructure)
1.4  Single 3.3V power supply, TTL logic interface
 

SFP Module 1.25G RX1550, LC 20Km
Bán module quang HDLINK SFP 1.25G RX1550, LC 20Km giá tốt nhất

Vuhoangtelecom hiện là công ty phân phối cáp quang HDLINK chính hãng tại Việt nam nên đảm bảo bán hàng chính hãng, giá tốt trên thị trường. Liên hệ HOTLINE 1900 9259 – (08).35 166 166 – (08) 3962 5555 – (04) 6256 1111 – (04) 3273 6666 để được hỗ trợ giá tốt nhất.

Tham khảo các kênh thông tin khác tại Vuhoangtelecom:
– Facebook: 
https://www.facebook.com/phanphoicameratoanquoc/
– Youtube: https://www.youtube.com/c/VuhoangTelecom46
– Google Plus: https://plus.google.com/u/0/+VuhoangTelecom46

Thông số kỹ thuật

Thiết bị viễn thông
Loại thiết bịPhụ kiện cáp quang
Nhóm thiết bịThiết bị quang, cáp quang

Thông tin hãng sản xuất

Thương hiệu HD-LINK chuyên về cáp mạng Lan, cáp đồng trục, cáp quang, đầu mạng RJ45 mạ vàng HD-Link của Cty HD- LINK thành lập vào 04/2008 xuất xứ Việt Nam. Thương hiệu đã đăng ký độc quyền tại cục sở hữu trí tuệ Việt Nam.

Sản phẩm dây cáp HD-LINK với nhiều mẫu mã đa dạng, được kiểm soát chất lượng hoàn toàn, với tiêu chí an toàn và chất lượng được đặt lên hàng đầu.

Sản phẩm bạn đã xem

Đánh giá về sản phẩm

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

VUHOANGTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

Trợ giúp tư vấn bán hàng

  • Hotline 1900.9259 từ 08h00 - 17h30 (T2 - T7) | Từ 09h00 - 17h00 (CN)

Hỗ trợ bán hàng:

Hỗ trợ kỹ thuật:

  • Tại TP.HCM: 1900 9259 - Line 111 (CN1) hoặc Line 211 (CN2)
  • Tại TP.HN: 1900 9259 - Máy nhánh 311

Hỗ trợ bảo hành:

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

SFP Module 1.25G RX1550, LC 20Km

744.000 đ

Mua Ngay