Smart Switch JetStream 10 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG2210MP

Mã SP: TL-SG2210MP

Hãng SX: TP-LINKSwitch PoE TP-LINK

5.900.000 đ (Giá đã bao gồm VAT)

– Tốc độ LAN 10/100/1000Mbps
– Cổng giao tiếp: 8× 10/100/1000 Mbps RJ45 Ports, all supporting PoE+ (Auto-Negotiation/Auto MDI/MDIX)
– 2× 100/1000 Mbps SFP Slots
– Được tích hợp vào Omada SDN: Cung cấp không chạm (ZTP), Quản lý đám mây tập trung và Giám sát thông minh.
– Quản lý tập trung: Truy cập đám mây và ứng dụng Omada để quản lý cực kỳ tiện lợi và dễ dàng

Tình trạng: Còn hàng
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi

Mô tả sản phẩm

Thông số kỹ thuật Smart Switch JetStream 10 cổng Gigabit với 8 Cổng PoE+ TP-LINK TL-SG2210MP

– JetStream™ 10-Port Gigabit Smart Switch with 8-Port PoE+
– PORT: 8× Gigabit PoE+ Ports, 2× Gigabit SFP Slots
– SPEC: 802.3at/af, 150 W PoE Power, 1U 13-inch Rack-mountable Steel Case
– FEATURE: Integration with Omada SDN Controller, 802.1Q VLAN, STP/RSTP/MSTP, IGMP Snooping, 802.1p/DSCP QoS, ACL, 802.1x, Radius/Tacacs+ Authentication, LACP, CLI, SNMP, Dual Image, IPv6
– Giao diện
+ Cổng RJ45 8 × 10/100/1000 Mbps, tất cả đều hỗ trợ PoE+ (Tự động đàm phán/ MDI tự động/ MDIX)
+ Khe cắm SFP 2 × 100/1000 Mbps
– Mạng Media
+ 10BASE-T: Cáp UTP / STP loại 3, 4, 5 (tối đa 100m)
+ 100BASE-TX / 1000Base-T: Cáp UTP / STP loại 5, 5e trở lên (tối đa 100m)
+ 100BASE-FX: MMF, SMF
+ 1000BASE-X: MMF, SMF
– Cổng PoE+ (RJ45)
+ Tiêu chuẩn: tuân thủ 802.3at / af
+ Cổng PoE +: 8 Cổng
+ Ngân sách nguồn PoE: 150W
– Switching Capacity: 20 Gbps
– Tốc độ chuyển gói: 14.9 Mpps
– Bảng địa chỉ MAC: 8K
– Bộ nhớ đệm gói: 4.1 Mbit
– Khung Jumbo: 9KB
– Bộ cấp nguồn: 100-240V AC, 50/60Hz
– Kích thước: 294 x 180 x 44 mm
– Lắp: Giá đỡ / Máy tính để bàn
– Chứng chỉ: CE, FCC, RoHS
– Xuất xứ: Trung Quốc.
– Bảo hành: 3 năm.

Trọn bộ bao gồm:
– Switch TL-SG2210MP
– Dây điện
– Hướng dẫn cài đặt
– Bộ giá đỡ
– Chân cao su

Đặt mua hàng Online ngay TP-LINK TL-SG2210MP mới nhất, xin vui lòng liên hệ HOTLINE 1900.9259 để được hỗ trợ tốt nhất. Tham khảo thêm hình ảnh tại Facebook Vuhoangtelecom nhé.

0/5 (0 Reviews)

Thông số kỹ thuật

Thiết bị mạng
Chế độ bảo hành 36 tháng
Loại thiết bị Smart Switch
Giao diện – Cổng RJ45 8 × 10/100/1000 Mbps, tất cả đều hỗ trợ PoE + (Tự động đàm phán / MDI tự động / MDIX)
– Khe cắm SFP 2 × 100/1000 Mbps
Hỗ trợ – Switching Capacity: 20 Gbps
– Tốc độ chuyển gói: 14.9 Mpps
– Bảng địa chỉ MAC: 8K
– Bộ nhớ đệm gói: 4.1 Mbit
– Khung Jumbo: 9KB
Nguồn cấp: 100~240VAC, 50/60Hz

Thông tin hãng sản xuất

TP-LINK là nhà phân phối thiết bị mạng, các sản phẩm về mạng SOHO trên phạm vi toàn cầu, có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc. Cũng là nhà cung cấp các thiết bị WLAN và CPE Băng thông rộng đứng số 1 trên thế giới với rất nhiều chủng loại sản phẩm hiện diện trên 120 quốc gia. Với tiêu chí quản lý chất lượng nghiêm ngặt đề cao hiệu quả sản xuất cũng như quy trình nghiên cứu và phát triển chuyên sâu.

Cung cấp các sản phẩm về mạng như: Wireless, Modem ADSL, Routers, IP Cameras, Powerline Adapters, Print Servers, Media Converter và Network Adapters cho những người dùng cuối trên khắp toàn cầu.

Tập đoàn TP-LINK cam kết phát triển mạnh mẽ ngành thông tin truyền thông và hệ thống mạng qua việc liên tục cải thiện nhưng không xa rời mục tiêu chủ đạo và các phân khúc sản phẩm

Sản phẩm bạn đã xem

Đánh giá về sản phẩm

Chia sẻ nhận xét của bạn về Smart Switch JetStream 10 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG2210MP

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Bạn đang băn khoăn cần tư vấn? Vui lòng để lại số điện thoại hoặc lời nhắn, nhân viên Vũ Hoàng Telecom sẽ liên hệ trả lời bạn sớm nhất.

GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY

VUHOANGTELECOM CAM KẾT

  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO

TỔNG ĐÀI HỖ TRỢ:

SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM

TP-LINK TL-SG2210MP - 1
Smart Switch JetStream 10 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG2210MP

5.900.000 đ

Mua Ngay