Màn hình tương tác 4K 98 inch HIKVISION DS-D5B98RB/EL
Mã SP: DS-D5B98RB/EL
Hãng SX: HIKVISIONMàn hình tương tác thông minh HIKVISION
Giá liên hệ
– Màn hình 86 inch 4K UHD, hình ảnh sắc nét.
– Cảm ứng hồng ngoại đa điểm, phản hồi nhanh, chính xác ±1 mm.
– Hệ điều hành Android 13, RAM 8GB, bộ nhớ 64GB.
– Loa kép 20W, kết nối Bluetooth và NFC.
– Nhiều cổng kết nối: HDMI, VGA, USB, LAN, Wi-Fi.
– Kính chống chói, góc nhìn rộng, tỷ lệ tương phản cao.
Tình trạng: Còn hàng
* Đặt Mua Online - Giao Hàng COD kiểm hàng & thanh toán tận nơi
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật màn hình tương tác thông minh 4K 98 inch HIKVISION DS-D5B98RB/EL
– Màn hình tương tác tác Ultra HD với độ phân giải tín hiệu đầu vào lên tới 3840 × 2160.
– Chữ viết siêu mịn 20px và đường kính 2 mm có thể nhận biết được với độ chính xác 1 mm.
– Trình chiếu Wi-Fi tích hợp mà không cần kết nối cáp.
– Tích hợp hệ thống bảng tương tác cho phép chú thích và chia sẻ bằng mã QR.
– Hiển thị vòng lặp có sẵn.
– Giao diện âm thanh và video khác nhau để truy cập thiết bị.
– Chip chuyển đổi mạng tích hợp giúp tiết kiệm chuyển đổi mạng.
– Hệ thống Android tích hợp cung cấp các loại ứng dụng.
– Tương thích với các thiết bị OPS/OPS-C, thực hiện chuyển đổi mượt mà giữa các hệ thống tích hợp.
– Thiết kế siêu mỏng với khung nhôm định hình.
– Kích thước: 2219.8 mm × 1336.4 mm × 105.7 mm
– Xuất xứ: Trung Quốc.
– Bảo hành: 24 tháng.
Thông số kỹ thuật
Thiết bị Văn phòng – Gia đình
Chế độ bảo hành 24 tháng
Loại thiết bị Bảng tương tác thông minh
Kích thước màn hình 86 inch
Độ phân giải 4K
– Hiển thị vòng lặp có sẵn.
Nguồn cấp AC100-240V.
Trọng lượng
Thông tin hãng sản xuất
Sản phẩm bạn đã xem
Đánh giá về sản phẩm
Chia sẻ nhận xét của bạn về Màn hình tương tác 4K 98 inch HIKVISION DS-D5B98RB/EL
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
GIAO HÀNG MIỄN PHÍ TOÀN QUỐC. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY
PHÍ DỊCH VỤ LẮP ĐẶT Chuyên nghiệp - Tận tâm - Vui vẻ. Xem chi tiết chính sách TẠI ĐÂY
VUHOANGTELECOM CAM KẾT
  • SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG
  • GIÁ LUÔN TỐT
  • BÁN HÀNG CHUYÊN NGHIỆP
  • HẬU MÃI CHU ĐÁO
TỔNG ĐÀI HỖ TRỢ:
SẢN PHẨM BẠN ĐANG XEM
Màn hình tương tác 98 inch HIKVISION DS-D5B98RB/EL giá tốt